BEI ZA MAZAO MSIMU ULIOPITA: KOROSHO 2,500 1,900   |   MBAAZI 1,000 1,500   |   UFUTA 3,500 2,500 BEI ZA MAZAO MSIMU ULIOPITA: KOROSHO 2,500 1,900   |   MBAAZI 1,000 1,500   |   UFUTA 3,500 2,500

Miradi Yetu

Huduma Zetu

Tunatoa huduma mbalimbali zinazolenga kuimarisha maisha ya wakulima na wanachama wetu.

SACCOS

Jumuiya za Kuwekeza na Kuakiba zinazowawezesha wanachama kupata mikopo na huduma za kifedha kwa riba nafuu. Wanachama wanaweza kuwekeza na kukopa kwa masharti nafuu.

  • Mikopo kwa wakulima
  • Akiba na malipo ya riba
  • Mafunzo ya ujasiriamali
Jiunge Sasa

Usafirishaji

Huduma za usafirishaji wa mazao kutoka shambani hadi masoko kuu na viwanda vya usindikaji nchini na nje ya nchi. Tunahakikisha mazao yanafika salama na kwa wakati.

  • Usafirishaji wa mazao
  • Hifadhi ya ghala
  • Usafirishaji wa pembejeo
Jifunze Zaidi

Duka la Pembejeo

Upatikanaji wa mbolea, mbegu bora, dawa za wadudu na vifaa vingine vya kilimo kwa bei nafuu kwa wanachama wetu.

  • Mbolea ya hali ya juu
  • Mbegu bora za mazao
  • Dawa za wadudu na magonjwa
Tembelea Duka

Kampuni

TAMCU LTD inamiliki na kushirikiana na kampuni mbalimbali zinazohusika na usindikaji wa mazao na biashara ya kilimo.

  • Usindikaji wa mazao
  • Biashara za mazao
  • Ushirikiano wa kimataifa
Wasiliana

Ushauri wa Kilimo

Mafunzo na ushauri kwa wakulima kuhusu kilimo bora, uvunaji, uhifadhi na masoko ya mazao yao.

  • Mafunzo ya kilimo
  • Ushauri wa masoko
  • Ufuatiliaji wa mavuno
Pata Ushauri

Usimamizi wa Masoko

Tunafuatilia bei za masoko duniani na kutoa taarifa kwa wakulima ili waweze kufanya maamuzi bora ya biashara.

  • Uchanganuzi wa bei
  • Taarifa za masoko
  • Uunganishaji na wanunuzi
Angalia Bei