BEI ZA MAZAO MSIMU ULIOPITA: KOROSHO 2,500 1,900   |   MBAAZI 1,000 1,500   |   UFUTA 3,500 2,500 BEI ZA MAZAO MSIMU ULIOPITA: KOROSHO 2,500 1,900   |   MBAAZI 1,000 1,500   |   UFUTA 3,500 2,500

Jifunze Zaidi

Kuhusu TAMCU LTD

Chama Kikuu cha Ushirika cha Masoko ya Mazao ya Kilimo Tunduru — tangu 1994.

Historia Yetu

Historia ya TAMCU LTD

Chama Kikuu cha Ushirika cha TAMCU kilianzishwa tarehe 14.03.1994 chini ya sharia ya Vyama vya Ushirika (Sura ya 211 toleo rekebu la 2023) na marekebisho yake ya mwaka 2025 na kupewa namba ya usajili AFF-RVM-TUN-DC-2023-27.

Chama kinahusisha Vyama Vya Msingi (AMCOs) 49, ambapo Vyama Wanachama ni 44 na Vyama sio Wanachama ni 5.

1994

Mwaka wa Kuanzishwa

49

Vyama Vya Msingi (AMCOs)

44

Vyama Wanachama

5

Vyama sio Wanachama

Wafanyakazi wa TAMCU LTD

31+

Miaka ya Huduma

Nia Yetu

Dira na Dhima

Dira

  • Kuunganisha na kusajili vyama vyote vya Ushirika (AMCOS) na kuendelea kuimarisha uwezo na ufanisi wa wakulima.
  • Kuakikisha upatikanaji wa pembejeo za kilimo zenye tija kwa wakati.
  • Kukuza na kuboresha mahusiano kati ya mkulima na mnunuzi.
  • Kuendelea kuufanya ushirika wetu kuwa sauti ya wakulima na wadau wengine.

Dhima

  • Dhamira yetu ni kuwa na mfumo wa ushindani na ufanisi kwenye masoko na bidhaa za kilimo.
  • Kuwa nguzo ya kuboresha na kuendelea kuyapa thamini mazao ya ushirika.
  • Kutoa huduma za ushauri wa masoko na bei kwa wakulima na wadau wetu.
  • Kuwa chama cha Ushirika chenye ushawishi na kujenga soko la pamoja.

Eneo la Huduma

Wilaya Tunazohudumia

TAMCU LTD inahudumia vyama vya ushirika kutoka wilaya mbalimbali Tanzania.

Tunduru

35 Vyama

Wilaya ya Makazi

Namtumbo

6 Vyama

Mkoa wa Ruvuma

Songea Vijijini

1 Chama

Mkoa wa Ruvuma

Nyasa

1 Chama

Mkoa wa Ruvuma

Mbinga

1 Chama

Mkoa wa Ruvuma

Ludewa-Njombe

2 Vyama

Mkoa wa Njombe

Kyela-Mbeya

1 Chama

Mkoa wa Mbeya

Madaba

1 Chama

Halmashauri ya Mji